THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC : 25 x 4.0 x 6000MM/HL- LẬP LÀ INOX/ Stainless Steel Flat Bar
PHỤNG SỰ BỀN BỈ
Còn hàng
PHỤ KIỆN ĐƯỜNG ỐNG -INOX KHÁC
  • Liên hệ
  • THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC : 25 x 4.0 x 6000MM/HL- LẬP LÀ INOX
    Mác thép không gỉ: 304/304L
    Bề mặt sản phẩm: Xước HL
    Quy cách: 25 x 4.0mm
    Độ dày: 4.0 mm
    Chiều dài: 4000mm 6000mm