THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC : 30 x 3.0 x 6000MM/HL- LẬP LÀ INOX/ Stainless Steel Flat Bar
PHỤNG SỰ BỀN BỈ
Còn hàng
PHỤ KIỆN ĐƯỜNG ỐNG -INOX KHÁC
  • Liên hệ
  • THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC : 30 x 3.0 x 6000MM/HL- LẬP LÀ INOX
    Mác thép không gỉ: 304/304L
    Bề mặt sản phẩm: Xước HL/No.1
    Quy cách: 30 x 3.0mm
    Độ dày: 3.0mm
    Chiều dài: 4000mm 6000mm