  • THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC : 30 x 4.0 x 4000/6000MM/HL- LẬP LÀ INOX
    Mác thép không gỉ: 304/304L
    Bề mặt sản phẩm: Xước HL/No.1
    Quy cách: 30 x 4.0mm
    Độ dày: 4mm
    Chiều dài: 4000mm 6000mm